+66 9511 22335
BET888.TH
BET888.TH@gmail.com
รีวิวจากลูกค้าที่ใช้งานจริง

Wednesday, 14 September, 2016

พนักงาน เป็นกันเองดี
มิกซ์ไง จะใครละ

Tuesday, 13 September, 2016

ได้ตั้งแต่เล่นครั้งแรก เลย ได้ตังค์จริง
ส้มโอ

Sunday, 4 September, 2016

เล่นแล้วได้ตังค์ จริงๆ โอนเร็วดี
รถถัง

Sunday, 28 August, 2016

เล่นงาย สะดวกดี
ต้นกล้า

Wednesday, 24 August, 2016

บริการ รวดเร็วทันใจ
โจ้

Monday, 15 August, 2016

เพิ่งสมัคร เลยไม่รู้ว่าประมาณไหนครับ
CHANCHAI

Friday, 12 August, 2016

บริการรวดเร็วดี ฝากถอนเงินได้ตลอด24 ชม.
นาย ฉายเดี่ยว

Monday, 8 August, 2016

ฝาก/ถอน ได้รวดเร็วตลอด24ชั่วโมงออกค่าโอนให้ด้วยดีครับแนะนำครับเว็บดีๆแบบนี้
ติ้ง พลาสติก

Thursday, 28 July, 2016

โอนเงินเร็วดีแค่นี้แหละที่ชอบ
โก๋เหลิม

Friday, 22 July, 2016

พนักงานบริการรวดเร็วดีครับ
เรียกข้าว่า”จ่าบอล”

แนะนำติชมบริการ

ทุกคำแนะนำและข้อติ-ชม
จะเป็นประโยชน์ในการปรับปรุงและพัฒนาบริการเพื่อสร้างเสริม ประสบการณ์
ความสุข ของลูกค้าให้ดียิ่งขึ้น
ขอบพระคุณสำหรับทุกคำแนะนำติชมและข้อเสนอแนะ




    [recaptcha theme:dark]

    เปิดบริการ 24 ชั่วโมง
    ทุกวันไม่มีวันหยุด
    • สมัครสมาชิก
    • ฝากเงิน
    • ถอนเงิน

      [recaptcha theme:dark]

      1. ฝากเงินขั้นตํ่า 300บาท ฝากได้ทุกวันตลอด 24 ชั่วโมง
      2. ก่อนโอนเงินกรุณาขอเลขบัญชีจากพนักงานทุกครั้ง
      3. กรุณาแจ้งยอดเงินทันที ที่ท่านได้ทำการฝากเสร็จสิ้น
      4. พนักงานจะทำการ อัพยอดฝาก/ปรับเครดิตให้ท่าน โดยเร็วที่สุด
      5. หากต้องการคำแนะนำเพิ่มเติมโปรดติดต่อเรา
      1. ถอนเงินขั้นตํ่า 500 บาท ถอนได้ทุกวัน ตลอด 24 ชั่วโมง
      2. ติดต่อพนักงานเพื่อแจ้งยอดเงินที่ต้องการถอน
      3. สมาชิกจะได้รับเงินภายใน 5 นาที
      4. หากต้องการคำแนะนำเพิ่มเติมโปรดติดต่อเรา
      • ติดต่อเรา
      • สมัครสมาชิก
      • ฝากเงิน
      • เล่นได้ทันที