+66 9511 22335
BET888.TH
BET888.TH@gmail.com
รีวิวจากลูกค้าที่ใช้งานจริง

Friday, 15 March, 2019

บอลมีให้เล่นเยอะดีครับ คิดเงินไวด้วยครับ ถอนเงินก็ไวครับ
โป่ง

Tuesday, 12 March, 2019

ถอนเงินได้ทุกเวลาเลย จะกี่โมง ตี 1 ตี 2 ก็ถอนได้
สรวง

Friday, 8 March, 2019

เปิด หลากหลาย กีฬา ราคา คาสิโน
อนุพันธ์

Sunday, 3 March, 2019

บริการดีค่ะ สอบถามอธิบายได้เข้าใจดีค่ะ
มันทนา

Tuesday, 26 February, 2019

ฝากเติม ถอนตลอด 24 ชั่วโมง จริงค่ะ
พรศิริ

Wednesday, 20 February, 2019

บริการดีมากครับ ขอบคุณครับ
พีระ

Friday, 15 February, 2019

ฝาก เติม ถอนยอด รวดเร็วครับ
อนุรักษ์

Monday, 11 February, 2019

แนะนำคำชมครับว่าเยื่ยมยอดตลอดเวลาครับ
ทรงวุฒิ มนทิรกนก

Friday, 8 February, 2019

ความใว้วางใจต้องยกให้เลยค่ะ ไม่ผิดหวัง
กากานดา

Saturday, 2 February, 2019

โอนเงินจิง
อรรถพล

แนะนำติชมบริการ

ทุกคำแนะนำและข้อติ-ชม
จะเป็นประโยชน์ในการปรับปรุงและพัฒนาบริการเพื่อสร้างเสริม ประสบการณ์
ความสุข ของลูกค้าให้ดียิ่งขึ้น
ขอบพระคุณสำหรับทุกคำแนะนำติชมและข้อเสนอแนะ



เปิดบริการ 24 ชั่วโมง
ทุกวันไม่มีวันหยุด
  • สมัครสมาชิก
  • ฝากเงิน
  • ถอนเงิน

  1. ฝากเงินขั้นตํ่า 300บาท ฝากได้ทุกวันตลอด 24 ชั่วโมง
  2. ก่อนโอนเงินกรุณาขอเลขบัญชีจากพนักงานทุกครั้ง
  3. กรุณาแจ้งยอดเงินทันที ที่ท่านได้ทำการฝากเสร็จสิ้น
  4. พนักงานจะทำการ อัพยอดฝาก/ปรับเครดิตให้ท่าน โดยเร็วที่สุด
  5. หากต้องการคำแนะนำเพิ่มเติมโปรดติดต่อเรา
  1. ถอนเงินขั้นตํ่า 500 บาท ถอนได้ทุกวัน ตลอด 24 ชั่วโมง
  2. ติดต่อพนักงานเพื่อแจ้งยอดเงินที่ต้องการถอน
  3. สมาชิกจะได้รับเงินภายใน 5 นาที
  4. หากต้องการคำแนะนำเพิ่มเติมโปรดติดต่อเรา
  • ติดต่อเรา
  • สมัครสมาชิก
  • ฝากเงิน
  • เล่นได้ทันที